U23 lào giúp thái lan vào vòng chung kết châu á 2022

U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện thắng U23 Trung Quốc: update tin tức bắt đầu về U23 xứ sở nụ cười thái lan thắng U23 Trung Quốc, hình ảnh, video đoạn clip mới độc nhất vô nhị về U23 thái lan thắng U23 trung quốc trên fastmeloxicam.com

Bạn đang xem: U23 lào giúp thái lan vào vòng chung kết châu á 2022


(fastmeloxicam.com) – U23 xứ sở nụ cười thái lan đã tiến công bại đối phương được review tương đối to gan lớn mật là U23 trung hoa với tỷ số 2-0 làm việc vòng 1/8 môn đá bóng nam trên Asiad 17, qua đó giành quyền vào tứ kết chạm mặt U23 Jordan.
Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Đắp Tiền Lên Trán Hạ Sốt - 100+ Hình Ảnh Dán Tiền Lên Trán

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
*
Brazil
Ngày Môn chuyển vận viên HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức nàng )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền tởm (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền khiếp (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền kinh (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền khiếp (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - è Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chính - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi cô bé hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền khiếp (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền tởm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền khiếp (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền ghê (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền tởm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái mạnh nữ)Mỹ Trang - quang quẻ Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*